แชร์บน
뉴욕아재 뉴욕아재
สมาชิก
0
ดูวิดีโอ
115,027
นับวิดีโอ
22
ประเทศ
ประเภท
ใช้ YouTube ตั้งแต่
2011
แชร์ให้เพื่อน ๆ ถ้าคุณชอบมัน

뉴욕아재 สถิติ Youtube ช่อง

뉴욕아재
สมาชิก
0
ดูวิดีโอ
115,027
นับวิดีโอ
22
รายได้โดยประมาณใน 30 วันที่ผ่านมา
$ 0 - $ -1
-733
วัน 7 สุดท้าย
สมาชิก
-3,143
วัน 30 สุดท้าย
-9,429
วัน 90 สุดท้าย
-127
วัน 7 สุดท้าย
ดูวิดีโอ
-546
วัน 30 สุดท้าย
-583
วัน 90 สุดท้าย
วันที่ ดูวิดีโอ รายได้โดยประมาณ
07.07.2020 Tue -583 $ 0 - $ -1
05.06.2020 Fri -50,574 $ -18 - $ -113
10.04.2020 Fri +2,687 $ 1 - $ 6
08.04.2020 Wed -156,470 $ -58 - $ -352
09.03.2020 Mon +5,523 $ 2 - $ 12
07.03.2020 Sat +1,425 $ 0 - $ 3
02.03.2020 Mon +5,565 $ 2 - $ 12
20.02.2020 Thu +118 $ 0 - $ 0
19.02.2020 Wed +3,400 $ 1 - $ 7
11.02.2020 Tue -2,916 $ -1 - $ -6
10.02.2020 Mon +297 $ 0 - $ 0
09.02.2020 Sun +917 $ 0 - $ 2
08.02.2020 Sat +334 $ 0 - $ 0
06.02.2020 Thu +51 $ 0 - $ 0
Insane THAI FOOD!! Unbelievable Cooking Skills in Khao Lak, Thailand! 🇹🇭 สุดยอดอาหารใต้ตามตะวัน - NUM KALA x แอ๊ด คาราบาว (#MYHERO)「Official MV」ส่องผีสนทนา EP.57 | เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนวิญญาณถ่ายทอดสดหวย การออกรางวัลสลากกินแบ่งรัฐบาล งวดวันที่ 1 ก.ค. 2563 | ThairathTVเซอร์ไพรส์วันเกิด พิงกี้ ยันชัดไม่คิดมีความรัก | 29-06-63 | บันเทิงไทยรัฐเปิดใจพยาบาลเเนวหน้า...นางฟ้าชุดขาวของผู้ป่วยโควิด-19 | "ร่วมใจคนไทยสู้ภัยโควิด-19” (15 พ.ค.63)โฆษณา แอร์แคเรียร์ - เราจะเปลี่ยนโลกด้วยแอร์ - Carrier TVC 2020 (15s)ทหารบุกยิงพ่อตา-แม่ยาย เจรจากว่า 1 ชม.ยังไม่ยอมมอบตัวJamaican Street Food in Kingston!! 🦀SPICY CRAB POT + Jerk Pan Chicken in Jamaica 🇯🇲จีนจับสาวจีนถ่มน้ำลายตามเบาะรถทัวร์ - รถไฟ หวั่นโควิด-19 | เที่ยงทันข่าวคนติดเชื้อแต่ไม่แสดงอาการมีมากถึง 6 เท่า | 19-03-63 | ไทยรัฐนิวส์โชว์ดั่งดวงหฤทัย Dangduangharuethai EP.4 ตอนที่ 1/9 | 18-03-63 | Ch3Thailand