แชร์บน
Netflix Deutschland, Österreich und Schweiz Netflix Deutschland, Österreich Und Schweiz
สมาชิก
707,000
ดูวิดีโอ
59,436,363
นับวิดีโอ
1361
ประเทศ
ประเภท
ใช้ YouTube ตั้งแต่
2014
แชร์ให้เพื่อน ๆ ถ้าคุณชอบมัน

Netflix Deutschland, Österreich und Schweiz สถิติ Youtube ช่อง

Netflix Deutschland, Österreich und Schweiz
สมาชิก
707,000
ดูวิดีโอ
59,436,363
นับวิดีโอ
1361
รายได้โดยประมาณใน 30 วันที่ผ่านมา
$ 608 - $ 3.65K
6,000
วัน 7 สุดท้าย
สมาชิก
6,000
วัน 30 สุดท้าย
19,000
วัน 90 สุดท้าย
1,536,172
วัน 7 สุดท้าย
ดูวิดีโอ
1,623,860
วัน 30 สุดท้าย
7,906,347
วัน 90 สุดท้าย
วันที่ ดูวิดีโอ รายได้โดยประมาณ
12.07.2020 Sun +158,885 $ 59 - $ 357
11.07.2020 Sat +162,819 $ 61 - $ 366
10.07.2020 Fri +212,219 $ 79 - $ 477
09.07.2020 Thu +251,555 $ 94 - $ 566
08.07.2020 Wed +750,694 $ 281 - $ 1.69K
05.07.2020 Sun +87,688 $ 32 - $ 197
04.07.2020 Sat +2,731,307 $ 1.02K - $ 6.15K
29.05.2020 Fri +3,551,180 $ 1.33K - $ 7.99K
18.04.2020 Sat +3,083,282 $ 1.16K - $ 6.94K
08.03.2020 Sun +338,558 $ 126 - $ 761
05.03.2020 Thu +60,321 $ 22 - $ 135
04.03.2020 Wed +65,197 $ 24 - $ 146
03.03.2020 Tue +81,626 $ 30 - $ 183
02.03.2020 Mon +55,845 $ 20 - $ 125
Insane THAI FOOD!! Unbelievable Cooking Skills in Khao Lak, Thailand! 🇹🇭 สุดยอดอาหารใต้ตามตะวัน - NUM KALA x แอ๊ด คาราบาว (#MYHERO)「Official MV」ส่องผีสนทนา EP.57 | เปลี่ยนชื่อ เปลี่ยนวิญญาณถ่ายทอดสดหวย การออกรางวัลสลากกินแบ่งรัฐบาล งวดวันที่ 1 ก.ค. 2563 | ThairathTVเซอร์ไพรส์วันเกิด พิงกี้ ยันชัดไม่คิดมีความรัก | 29-06-63 | บันเทิงไทยรัฐเปิดใจพยาบาลเเนวหน้า...นางฟ้าชุดขาวของผู้ป่วยโควิด-19 | "ร่วมใจคนไทยสู้ภัยโควิด-19” (15 พ.ค.63)โฆษณา แอร์แคเรียร์ - เราจะเปลี่ยนโลกด้วยแอร์ - Carrier TVC 2020 (15s)ทหารบุกยิงพ่อตา-แม่ยาย เจรจากว่า 1 ชม.ยังไม่ยอมมอบตัวJamaican Street Food in Kingston!! 🦀SPICY CRAB POT + Jerk Pan Chicken in Jamaica 🇯🇲จีนจับสาวจีนถ่มน้ำลายตามเบาะรถทัวร์ - รถไฟ หวั่นโควิด-19 | เที่ยงทันข่าวคนติดเชื้อแต่ไม่แสดงอาการมีมากถึง 6 เท่า | 19-03-63 | ไทยรัฐนิวส์โชว์ดั่งดวงหฤทัย Dangduangharuethai EP.4 ตอนที่ 1/9 | 18-03-63 | Ch3Thailand