แชร์บน
HEARTROCKER Heartrocker
สมาชิก
6,190,000
ดูวิดีโอ
1,776,711,405
นับวิดีโอ
1491
ประเทศ
ประเภท
ใช้ YouTube ตั้งแต่
2012
แชร์ให้เพื่อน ๆ ถ้าคุณชอบมัน

HEARTROCKER สถิติ Youtube ช่อง

HEARTROCKER
สมาชิก
6,190,000
ดูวิดีโอ
1,776,711,405
นับวิดีโอ
1491
รายได้โดยประมาณใน 30 วันที่ผ่านมา
$ 16.9K - $ 101K
34,568
วัน 7 สุดท้าย
สมาชิก
148,149
วัน 30 สุดท้าย
400,000
วัน 90 สุดท้าย
10,515,829
วัน 7 สุดท้าย
ดูวิดีโอ
45,067,835
วัน 30 สุดท้าย
121,683,154
วัน 90 สุดท้าย
วันที่ ดูวิดีโอ รายได้โดยประมาณ
07.07.2020 Tue +121,683,154 $ 45.6K - $ 274K
17.04.2020 Fri +23,089,938 $ 8.66K - $ 52K
04.04.2020 Sat +22,176,790 $ 8.32K - $ 49.9K
20.03.2020 Fri +10,280,842 $ 3.86K - $ 23.1K
13.03.2020 Fri +12,091,989 $ 4.53K - $ 27.2K
03.03.2020 Tue +17,029,623 $ 6.39K - $ 38.3K
17.02.2020 Mon +4,959,714 $ 1.86K - $ 11.2K
12.02.2020 Wed +1,881,544 $ 705 - $ 4.23K
09.02.2020 Sun +2,383,484 $ 893 - $ 5.36K
07.02.2020 Fri +932,070 $ 349 - $ 2.1K
06.02.2020 Thu +1,962,200 $ 735 - $ 4.41K
03.02.2020 Mon +3,823,217 $ 1.43K - $ 8.6K
31.01.2020 Fri +467,208 $ 175 - $ 1.05K
30.01.2020 Thu +994,766 $ 373 - $ 2.24K
เซอร์ไพรส์วันเกิด พิงกี้ ยันชัดไม่คิดมีความรัก | 29-06-63 | บันเทิงไทยรัฐเปิดใจพยาบาลเเนวหน้า...นางฟ้าชุดขาวของผู้ป่วยโควิด-19 | "ร่วมใจคนไทยสู้ภัยโควิด-19” (15 พ.ค.63)โฆษณา แอร์แคเรียร์ - เราจะเปลี่ยนโลกด้วยแอร์ - Carrier TVC 2020 (15s)ทหารบุกยิงพ่อตา-แม่ยาย เจรจากว่า 1 ชม.ยังไม่ยอมมอบตัวJamaican Street Food in Kingston!! 🦀SPICY CRAB POT + Jerk Pan Chicken in Jamaica 🇯🇲จีนจับสาวจีนถ่มน้ำลายตามเบาะรถทัวร์ - รถไฟ หวั่นโควิด-19 | เที่ยงทันข่าวคนติดเชื้อแต่ไม่แสดงอาการมีมากถึง 6 เท่า | 19-03-63 | ไทยรัฐนิวส์โชว์ดั่งดวงหฤทัย Dangduangharuethai EP.4 ตอนที่ 1/9 | 18-03-63 | Ch3Thailandผงะ! พบจงอางยักษ์ ชาวบ้านเชื่อเฝ้าคนท้องแก่ใกล้คลอด | 27-02-63 | ตะลอนข่าวFIN | เธอผู้นี้มาจากหมู่บ้านที่มีชื่อหวานจนอยากจะไปเยี่ยมเยียน | ทุ่งเสน่หา EP.3 | Ch3Thailandพ่วง 18 ล้อเบรกแตก พุ่งชนยับ 18 คันรวด | 23-02-63 | ข่าวเช้าไทยรัฐ เสาร์-อาทิตย์Traveloka Xperience แค่จองก็จบ