แชร์บน
HEARTROCKER Heartrocker
สมาชิก
8,010,000
ดูวิดีโอ
2,882,155,927
นับวิดีโอ
2230
ประเทศ
ประเภท
ใช้ YouTube ตั้งแต่
2012
แชร์ให้เพื่อน ๆ ถ้าคุณชอบมัน

HEARTROCKER สถิติ Youtube ช่อง

HEARTROCKER
สมาชิก
8,010,000
ดูวิดีโอ
2,882,155,927
นับวิดีโอ
2230
รายได้โดยประมาณใน 30 วันที่ผ่านมา
$ 5.19K - $ 31.2K
10,770
วัน 7 สุดท้าย
สมาชิก
20,000
วัน 30 สุดท้าย
130,000
วัน 90 สุดท้าย
3,197,708
วัน 7 สุดท้าย
ดูวิดีโอ
13,849,454
วัน 30 สุดท้าย
98,692,547
วัน 90 สุดท้าย
วันที่ ดูวิดีโอ รายได้โดยประมาณ
25.09.2022 Sun +3,197,708 $ 1.2K - $ 7.19K
22.09.2022 Thu +10,651,746 $ 3.99K - $ 24K
12.09.2022 Mon +18,382,726 $ 6.89K - $ 41.4K
27.08.2022 Sat +10,477,302 $ 3.93K - $ 23.6K
17.08.2022 Wed +8,775,297 $ 3.29K - $ 19.7K
09.08.2022 Tue +7,490,024 $ 2.81K - $ 16.9K
02.08.2022 Tue +8,367,867 $ 3.14K - $ 18.8K
27.07.2022 Wed +6,551,177 $ 2.46K - $ 14.7K
22.07.2022 Fri +4,364,841 $ 1.64K - $ 9.82K
18.07.2022 Mon +5,926,352 $ 2.22K - $ 13.3K
13.07.2022 Wed +5,960,990 $ 2.24K - $ 13.4K
08.07.2022 Fri +5,086,755 $ 1.91K - $ 11.4K
04.07.2022 Mon +3,459,762 $ 1.3K - $ 7.78K
01.07.2022 Fri +990,038 $ 371 - $ 2.23K
Indian Street Food in Singapore!! KING OF CHAPATI - Best Food in Little India!!Monster-Sized SINGAPORE CHILLI CRAB!! 🦀 Original + Best Chilli Crabs in Singapore!!น้องบ่ได้ต้องการอิหยัง - เวียง นฤมล 【AUDIO VERSION】The Most Unique Fruit in the World - Here's How You Eat It! #Shorts#Overview ประจำวันที่ 14 มิถุนายน 2565Recap ยกแรก ผู้สมัคร MUT2022 | SPRITE BANGจะแกล้งคนอื่นทีไรเป็นแบบนี้ตลอดเลย😂น้องชายก็ยังไม่เว้นเก็บหมด😅#ครัวอลูมิไล้ #หดหู่โภชนาFree Fire ไวรัสบุกโลก บู้กับไอร่อนแมนโครโน่ EP12[คลิปเต็ม] "อัจฉริยะ" เปิดใจหลังแจ้งความ ส.ส.คนดัง | เดลินิวส์ 15/06/65Live ฟังสด | พี่ป๋อง & ตั้ม รถขนไม้ | วัน พุธ ที่ 15 มิถุนายน 2565 | The Shock 13รวมเพลงหมอลำฮิตขวัญใจมหาชน | พรศักดิ์, สมหมายน้อย, สาธิต, เฉลิมพล มันส์ ม่วน จ๊วดภาษาคนคุก ภาษาคนฮา ภาษาคนดีย์ #สุขนี้มีมีม