แชร์บน
Bie The Ska Bie The Ska
สมาชิก
13,900,000
ดูวิดีโอ
4,456,520,285
นับวิดีโอ
1367
ประเทศ
ประเภท
ใช้ YouTube ตั้งแต่
2006
แชร์ให้เพื่อน ๆ ถ้าคุณชอบมัน

Bie The Ska สถิติ Youtube ช่อง

Bie The Ska
สมาชิก
13,900,000
ดูวิดีโอ
4,456,520,285
นับวิดีโอ
1367
รายได้โดยประมาณใน 30 วันที่ผ่านมา
$ 4.18K - $ 25.1K
0
วัน 7 สุดท้าย
สมาชิก
0
วัน 30 สุดท้าย
100,000
วัน 90 สุดท้าย
4,765,340
วัน 7 สุดท้าย
ดูวิดีโอ
11,137,467
วัน 30 สุดท้าย
51,800,708
วัน 90 สุดท้าย
วันที่ ดูวิดีโอ รายได้โดยประมาณ
01.10.2022 Sat +2,704,099 $ 1.01K - $ 6.08K
28.09.2022 Wed +2,061,241 $ 772 - $ 4.64K
25.09.2022 Sun +2,001,346 $ 750 - $ 4.5K
22.09.2022 Thu +4,370,781 $ 1.64K - $ 9.83K
12.09.2022 Mon +7,518,997 $ 2.82K - $ 16.9K
27.08.2022 Sat +5,689,337 $ 2.13K - $ 12.8K
17.08.2022 Wed +4,565,254 $ 1.71K - $ 10.3K
09.08.2022 Tue +3,512,293 $ 1.32K - $ 7.9K
02.08.2022 Tue +3,524,117 $ 1.32K - $ 7.93K
27.07.2022 Wed +2,102,088 $ 788 - $ 4.73K
22.07.2022 Fri +2,000,489 $ 750 - $ 4.5K
18.07.2022 Mon +4,691,815 $ 1.76K - $ 10.6K
13.07.2022 Wed +4,559,936 $ 1.71K - $ 10.3K
08.07.2022 Fri +2,498,915 $ 937 - $ 5.62K
Overview-คนไทยเศร้าหลังตู่นายกต่อ ชาวบ้านโฮน้ำตาคลอ นัดชุมนุมไล่เสาร์อาทิตย์ เอา 3 ป.ออกจากการเมืองคนมีเจ้าของ - บังนัส ฟิวเจอร์แบนด์ 「MUSIC STORY MV」🔥โคตรเจ๋ง!!【"จะเป็นไง? ถ้าเราวาดรูปแล้วก็กลายเป็นของจริง!! #5"】| (Minecraft Mod)ผีท้องแก่ คุณแม่หัวขาด PREGNANT | หนังสั้นตำนานผี 108Lifeโค้งสุดท้าย!! ลุงนิรนาม และสรุป กูรู สายบุญสุรินทร์ทีวีEpic Ghost Camp EP.16 พิสูจน์ผี!! สตูใหม่อนันเป็ด (Part 2/2)ล้อเลียน Master Chef Thailand (เพ้อเจอเชฟ Ep.2) Feat. SPD x Epic Time x The Snackเหมือนเศร้าแต่ไหงยังมีเธอ | The Last Of Us Remake - Part 10 (ตอนจบ)"ปูติน" ประกาศผนวก 4 ดินแดนยูเครนอย่างเป็นทางการ | ทันโลก กับ ที่นี่ Thai PBS | 30 ก.ย. 65เกาะติดวันชี้ชะตา 8 ปี ประยุทธ์ | THE STANDARD | SPECIAL LIVE!รายการพิเศษ "ชี้ชะตา พล.อ.ประยุทธ์" | 30 ก.ย. 65EP.428 "6:3" สะเทือนประเทศ | Nation Insight | 30-09-65